Bada Samfuran Kyauta
Masoya Kofin Takarda
PE Rufaffen Takarda A cikin Roll
Gasar Cin Kofin Takarda
Game da Mu

GAME DA MU

Nanning Dihui Paper

An kafa shi a cikin 2012, masana'anta ce ta kware a samarwa da tallace-tallacemagoya bayan kofin takarda, darajar abinciPE mai rufi takarda, yarwakofin takarda da kwano da sauran kayayyakin.

 

Yana ba da sabis na tsayawa ɗaya don suturar PE guda/biyu, gyare-gyaren ƙirar bugu, slitting ɗin takarda na ƙasa, yankan takardar takarda, da yankan kofin takarda.

 

Yana da haɗin gwiwa tare da ƙasashe da yawa irin su Turkiyya, Saudi Arabia, da Italiya, kuma abokan ciniki sun sake siyan sau da yawa, wanda ke tabbatar da ingancin samfuranmu.

 

duba more

Kayayyakin mu

ƙarin samfurori

Dihui Paper Factory Details

  • Dihui samar da tsari

  • Dihui factory gabatarwar

  • Dihui samfurin gyare-gyare

kara karantawa

FALALAR TAKARDAR DIHUI

Tuntube mu don ƙarin samfurin albums

Dangane da bukatun ku, keɓance muku, kuma samar muku da farashi mai gasa da samfuran inganci

TAMBAYA YANZU
  • An kafa shi a cikin 2012

    An kafa shi a cikin 2012

    Yanzu ya zama ɗaya daga cikin manyan masana'antun PE mai rufaffiyar takarda Rolls, kofuna na takarda, magoya bayan kofin takarda, da zanen takarda mai rufi na PE a Kudancin China.

  • 100 ma'aikata

    100 ma'aikata

    Za a iya samar da takarda tushe, takarda mai rufi na PE, takardar takarda, takarda na ƙasa takarda sabis na tsayawa ɗaya, fan kofin takarda.

  • Shekaru na gwaninta fitarwa

    Shekaru na gwaninta fitarwa

    Kayayyakinmu suna siyarwa da kyau a Amurka, Kudancin Asiya, Gabashin Asiya da ƙasashen Afirka.

img

labarai

new_img
An kafa shi a cikin 2012, tare da ci gaban shekaru 10, Di Hui Paper ya zama ɗaya daga cikin manyan masana'antun PE mai rufin takarda, kofin takarda, fan na takarda, PE mai rufin takarda a Kudancin China.

Tabbacin ingancin samar da kofin takarda: da ...

A fagen kofuna na takarda da za a iya zubar da su, zaɓin albarkatun ƙasa yana da mahimmanci don tabbatar da aikin samfur da zama abokin ciniki ...

Zaɓar kayan albarkatun kofi masu inganci masu inganci ...

A cikin yanayin gasa na samfuran da za a iya zubarwa, musamman kofunan takarda, ingancin albarkatun ƙasa suna taka muhimmiyar rawa a ...

Innovation a cikin albarkatun kasa don takarda kofi produ ...

A zamanin da wayar da kan muhalli ke kan gaba a fifikon masu amfani, masana'antar kofin takarda tana fuskantar babban...