Kofin takarda kofi na masana'anta Jumla don abin sha mai zafi
Ƙayyadaddun bayanai
Sunan Abu | Kofin takarda kofi na masana'anta Jumla don abin sha mai zafi |
Amfani | Don yin kofin takarda da za a iya zubarwa, kwanon takarda |
Nauyin Takarda | 150 zuwa 400 gsm |
PE nauyi | 15 gsm - 30 gsm |
Bugawa | Buga Flexo, bugu na biya |
Kayan shafawa | PE mai rufi |
Gefen Shafi | Gefen Guda Guda / Gefe Biyu |
Albarkatun kasa | 100% Budurwa Itace Pulp |
Girman | 2oz Zuwa 32oz, Daidaitawa ga buƙatun abokin ciniki |
Launi | Launuka na musamman 1-6 |
Siffofin | Mai hana mai, hana ruwa, tsayayya da zafin jiki |
OEM | Abin karɓa |
Takaddun shaida | QS, SGS, FDA |
Marufi | Ciki na ciki tare da fim ɗin filastik, shiryawa waje tare da pallet na katako, kusan 1.2 ton/pallet |

Kamfanin Dihui Paper Factory - Magoya bayan Kofin Takarda na Musamman
Mu masana'anta ne, masana'anta da masu kaya ƙwararre a cikin samar da kofuna na takarda da za a iya zubar da su, kwanon takarda da albarkatun kofi na takarda. Tun daga 2012, mun fara samar da magoya bayan kofi na takarda, PE mai rufin takarda, PE mai rufi na ƙasa da zanen gado na PE zuwa wasu ƙasashe.



Magoya bayan Kofin Takarda na Musamman
Kuna iya zaɓar ɓangaren itace, ɓangaren bamboo, ko takarda kraft don keɓance masu sha'awar kofin takarda. Kuna iya keɓance murfin PE guda ɗaya don yin magoya bayan kofi na abin sha mai sanyi, da murfin PE sau biyu don yin magoya bayan kofi na abin sha mai zafi. -Samfuran kyauta akwai!

Kamfanin mu - Nanning Dihui Paper Products Co., Ltd.
FAQ
1.Za ku iya yin zane a gare ni?
Ee, ƙwararrun ƙirar mu na iya yin ƙira kyauta bisa ga buƙatun ku.
2.Ta yaya zan iya samun samfurin don gwada ingancin samfurin kafin yin oda mafi girma?
Muna ba ku samfurori kyauta don bincika bugu da ingancin kofuna na takarda, amma ana buƙatar tattara farashin farashi.
3. Menene lokacin jagora?
Kusan kwanaki 30
4.What's mafi kyaun farashin za ka iya bayar?
Da fatan za a gaya mana menene girman, kayan takarda da yawa kuke so. Kuma ku aiko mana da zanenku. Za mu ba ku farashi mai gasa.