Takarda Buga Takaddar Diyya ta Kan Layi don Yin Kofin Takarda
Ɗauki cikakken alhakin biyan duk buƙatun abokan cinikinmu; cim ma ci gaba mai gudana ta hanyar haɓaka ci gaban abokan cinikinmu; zama abokin haɗin gwiwa na dindindin na abokan ciniki na dindindin kuma haɓaka buƙatun masu siyayya don Takarda Buga Kasuwanci ta Kan layi don Yin Kofin Takarda, Za mu iya keɓance samfuran bisa ga buƙatunku kuma za mu iya shirya muku lokacin da kuka yi oda.
Ɗauki cikakken alhakin biyan duk buƙatun abokan cinikinmu; cim ma ci gaba mai gudana ta hanyar haɓaka ci gaban abokan cinikinmu; zama abokin haɗin gwiwar dindindin na ƙarshe na abokan ciniki da haɓaka buƙatun masu siyayya donTakarda da Takarda Takaddama na China, Abokin ciniki gamsuwa shine burin mu. Muna ɗokin ba da haɗin kai tare da ku da samar da mafi kyawun ayyukanmu don dacewa da bukatun ku. Muna maraba da ku don tuntuɓar mu kuma ku tabbatar kuna jin daɗin tuntuɓar mu. Ziyarci ɗakin nuninmu na kan layi don ganin abin da za mu iya yi muku. Sannan ta aiko mana da tambarin ku ko tambayoyin ku a yau.
Ƙayyadaddun bayanai
Sunan Abu | Kofin takarda danyen kayan masarufi masu ba da jumlolin fan kofin |
Amfani | Don yin kofin takarda da za a iya zubarwa, kwanon takarda |
Nauyin Takarda | 150 zuwa 400 gsm |
PE nauyi | 15 gsm - 30 gsm |
Bugawa | Buga Flexo, bugu na biya |
Kayan shafawa | PE mai rufi |
Gefen Shafi | Gefen Guda Guda / Gefe Biyu |
Albarkatun kasa | 100% Budurwa Itace Pulp |
Girman | 2oz Zuwa 32oz, Daidaitawa ga buƙatun abokin ciniki |
Launi | Launuka na musamman 1-6 |
Siffofin | Mai hana mai, hana ruwa, tsayayya da zafin jiki |
OEM | Abin karɓa |
Takaddun shaida | QS, SGS, FDA |
Marufi | Ciki na ciki tare da fim ɗin filastik, shiryawa waje tare da pallet na katako, kusan 1.2 ton/pallet |
Fan kofi na takarda yana ba da dacewa da ɗaukar nauyi, yana mai da shi cikakke ga masu amfani da ke kan tafiya. Kayan sa na muhalli yana ba da madadin ɗorewa zuwa kofuna na filastik, yayin da ƙaƙƙarfan ƙirar sa yana tabbatar da dorewa. Ji daɗin abubuwan sha da kuka fi so tare da sauƙi da kwanciyar hankali.
Bayani daban-daban
Fitar masana'anta
Daidaita samfur
Tabbatar da inganci
Mu ne wani takarda kofin albarkatun kasa manufacturer, maroki da factory, za mu iya siffanta PE rufi takarda, takarda kofin fan, takarda kofin kasa takarda da pe mai rufi takardar takarda da sauran takarda kofin albarkatun kasa a gare ku. Zai iya keɓance ƙira, girman, tambari, da sauransu, kuma zai iya samar muku da tsarin saye don kasuwar da kuke so don taimaka muku cikin sauri buɗe kasuwa.
Keɓance ƙira, girma, tambari, da sauransu.
FAQ
1.Za ku iya yin zane a gare ni?
Ee, ƙwararrun ƙirar mu na iya yin ƙira kyauta bisa ga buƙatun ku.
2.Ta yaya zan iya samun samfurin don gwada ingancin samfurin kafin yin oda mafi girma?
Muna ba ku samfurori kyauta don bincika bugu da ingancin kofuna na takarda, amma ana buƙatar tattara farashin farashi.
3. Menene lokacin jagora?
Kusan kwanaki 30
4.What's mafi kyaun farashin za ka iya bayar?
Da fatan za a gaya mana menene girman, kayan takarda da yawa kuke so. Kuma ku aiko mana da zanenku. Za mu ba ku farashi mai gasa.
Ɗauki cikakken alhakin biyan duk buƙatun abokan cinikinmu; cim ma ci gaba mai gudana ta hanyar haɓaka ci gaban abokan cinikinmu; zama abokin haɗin gwiwa na dindindin na abokan ciniki na dindindin kuma haɓaka buƙatun masu siyayya don Takarda Buga Kasuwanci ta Kan layi don Yin Kofin Takarda, Za mu iya keɓance samfuran bisa ga buƙatunku kuma za mu iya shirya muku lokacin da kuka yi oda.
Mai Fitarwa ta Kan layiTakarda da Takarda Takaddama na China, Abokin ciniki gamsuwa shine burin mu. Muna ɗokin ba da haɗin kai tare da ku da samar da mafi kyawun ayyukanmu don dacewa da bukatun ku. Muna maraba da ku don tuntuɓar mu kuma ku tabbatar kuna jin daɗin tuntuɓar mu. Ziyarci ɗakin nuninmu na kan layi don ganin abin da za mu iya yi muku. Sannan ta aiko mana da tambarin ku ko tambayoyin ku a yau.