Tsarin samarwa



1. PE shafi takarda (Single / Biyu)
Takardar da ake buƙata don samarwamagoya bayan kofin takardatakarda ce ta abinci, nauyin gram na gaba ɗaya shine 150gsm zuwa 380gsm, kuma fim ɗin PE shine 15g zuwa 30g.
Za a iya amfani da takarda na abinci don shafi guda ɗaya na PE, gabaɗaya ya dace da samar da kofuna na takarda mai zafi; Ana amfani da shi don murfin PE mai gefe biyu, gabaɗaya ya dace da samar da kofuna na takarda mai zafi.
2. Buga zane na al'ada
Kamfaninmu yana da injina guda uku, kowannensu yana iya buga launuka shida a lokaci guda, don tsara ƙirar da kuke so. Kamfanin yana amfani da bugu mai sassauƙa, yin amfani da tawada mai darajan abinci, ƙirar bugu ba su da sauƙi ga bushewa, kuma launi da ƙirar suna da haske da haske.
3. Girman kofin fan na yankan takarda
Kamfaninmu yana da injunan yankan katako guda 10 kuma ya maye gurbinsu da sabon injin yankan mutuwa a cikin Maris 2024. Gudun magoya bayan kofi na yankan takarda yana da sauri kuma yana iya samar da magoya bayan kofin takarda ga abokan ciniki cikin sauri.



Kofin Takarda-Magoya Na Musamman
Akwatin Abincin Abinci Na Musamman Na Kofin Takarda
Barka da zuwa keɓance abin sha da takarda marufi na abinci



1. PE mai rufi takarda ( Single / Biyu )
Thekasa mirgine kofin takardaan yi shi da takarda mai rufaffiyar takarda ta hanyar injin slitting. Girman takarda na ƙasa za a iya daidaita shi gwargwadon girman fan na kofin takarda.
2. Slitting PE mai rufi kasa Rolls
Idan fanko na kofi na takarda an yi shi da kofuna na abin sha mai sanyi, ko kwanon takarda ice cream, to fan kofin takarda ya kamata ya yi amfani da takarda mai rufi biyu na PE, sannan takardar ƙasa kuma ya kamata ta zaɓi takarda mai rufi biyu, in ba haka ba yana da sauƙin yabo.
Idan kun keɓance fan ɗin takarda mai zafi mai zafi, zaɓi na gabaɗaya shine takarda mai rufi guda ɗaya na PE, haka ma, takardar ƙasa kuma yakamata ta zaɓi takarda mai rufi guda ɗaya.
3. PE mai rufi kasa Rolls mai hana ruwa marufi
Ana iya shirya shi a cikin nadi ɗaya ko a cikin pallets.



Rubutun ƙasa yana cikin injin kofi
Ana yin takarda ta ƙasa zuwa takarda kofi na ƙasa
A ƙarshe an sanya su cikin kofuna na takarda



1. PE shafi takarda (Single / Biyu)
Gabaɗaya an raba takarda mai nau'in abinci zuwa takarda ɓangaren litattafan almara, takarda bamboo, da takarda kraft. Za mu iya samar muku da takarda iri daban-daban kamar App, Yibin, Jingui, Sun, Stora Enso, Bohui, da Tauraro Biyar.
Ana iya amfani da takarda-abinci don lamination PE mai gefe guda, wanda gabaɗaya ya dace da samar da kofuna na takarda mai zafi; ana iya amfani dashi don lamination PE mai gefe biyu, wanda gabaɗaya ya dace da samar da kofuna na takarda mai zafi.
2. Giciye-yanke PE mai rufi takardar takarda
Ana iya yanke shi gwargwadon girman da kuke son keɓancewa, kuma yana goyan bayan gyare-gyaren takarda mai rufi Single / Biyu PE don yin takarda kofi mai zafi da takarda kofi na abin sha mai sanyi.
3. Itace ɓangaren litattafan almara PE takarda mai rufi
Ana iya amfani da shi don keɓance kofuna na takarda da za a iya zubarwa, kwanon miya, akwatunan abincin abincin gaggawa, akwatunan kek, da sauransu.



PE mai rufi takarda takardar al'ada kofin takarda
PE mai rufi takarda takardar al'ada miyan tasa
PE mai rufi takarda takardar marufi mai hana ruwa ruwa